Tin đăng đã hết hạn.

CC cần bán căn hộ ~96m2 3PN.2WC tại Vinhomes Skylake hơn 10,65 tỷ có đàm phán, view hồ - bể bơi !

Ngày đăng: 26/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Skylake có các đặc điểm nổi bật như dưới đây: - Diện tích rộng rãi ~96m2, thiết kế hiện đại, thoáng đãng. - 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, hợp phong thủy. - Nội thất đầy đủ kèm với điều hòa, giường, tủ lạnh, ..mang lại sự tiện nghi ngay khi vào ở. - Pháp lý đầy đủ sẵn sổ đỏ giao dịch, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Giá bán 10,65 tỷ dao động có đàm phán Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An gần kề. - Siêu thị điện máy Pico, Winmart Vincom Skylake, siêu thị Hà Đăng chỉ trong vòng vài phút. - Trường mầm non Mỹ Đình 1 và Học viện Biên Phòng nằm trong khu vực. - Công viên Mễ Trì, công viên Cầu Giấy, công viên Yên Hòa gần đó, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà qua số 0344529391 gặp Mr Nguyễn Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,65 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
110,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC cần bán căn hộ ~96m2 3PN.2WC tại Vinhomes Skylake hơn 10,65 tỷ có đàm phán, view hồ - bể bơi ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.