Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 107m2, 3 phòng ngủ, khu đô thị Mỹ Đình 1 full nội thất cao cấp giá 6,2 tỷ

Ngày đăng: 24/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 107m khu đô thị Mỹ Đình 1 full nội thất cao cấp giá 6,2 tỷ. Vị trí: Khu đô thị Mỹ Đình 1, đường Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm, Hà Nội khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, dân trí cao, an ninh tốt. Diện tích: 107m² căn góc 2 mặt thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp riêng biệt. Nội thất: Đầy đủ nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc dọn vào ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Tiện ích: Gần trường học các cấp, công viên, siêu thị, bệnh viện. Giao thông thuận lợi, ô tô đỗ cửa, phù hợp để ở hoặc cho thuê. Giá bán: 6,2 tỷ (có thương lượng). Liên hệ chính chủ: 0987063087

Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
57,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Tran Tuyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 107m2, 3 phòng ngủ, khu đô thị Mỹ Đình 1 full nội thất cao cấp giá 6,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.