Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 108,3m² 3pn căn góc đẹp

Ngày đăng: 19/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 108,3m² 3pn căn góc đẹp. Số 138 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội khu vực trung tâm, gần bến xe Mỹ Đình, bệnh viện 198, trường học, siêu thị. Thông tin căn hộ: Diện tích: 108,3m². Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp rộng rãi. Thoáng mát, yên tĩnh. Ban công hướng Bắc tránh nắng gắt, mát mẻ quanh năm. Nội thất: Đầy đủ thiết bị nội thất mới toanh (tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh) dọn vào ở ngay. Giá 7,6 tỷ có thương lượng. Liên hệ e 0918768862 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 876 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 2 WC
108.3 m²
70,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TD

Thu Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 108,3m² 3pn căn góc đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.