Tin đăng đã hết hạn.

Hot căn 157.5m2 - chung cư MD Complex - Hàm Nghi giá tốt nhất khu vực Mỹ Đình lh: 0396823252

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp MD Complex Mỹ Đình. Diện tích lớn full nội thất có sổ đỏ có lốt ô tô. Thông tin chi tiết căn hộ: Dự án: MD Complex vị trí trung tâm quận Nam Từ Liêm(ngay ngã tư Hàm Nghi Nguyễn Cơ Thạch). Tầng: Tầng trung view thoáng đẹp, không bị chắn. Diện tích: 157.5m² rộng rãi, thiết kế tối ưu công năng. Công năng: 3 phòng ngủ + 2 vệ sinh phù hợp cho gia đình 23 thế hệ. Nội thất: Full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh chóng, an toàn. Tiện ích: Có lốt để ô tô riêng rất hiếm, thuận tiện cho gia đình có xe. Giá bán: 9.8 tỷ giá tốt cho căn góc rộng, đã có sổ. Liên hệ ngay: 0396823252 Để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn tận tâm, chuyên nghiệp!

Xem thêm

Liên hệ:

039 682 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,77 tỷ

3 PN, 2 WC
157.5 m²
62,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
MD Complex Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Trương Thị Ngoãn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot căn 157.5m2 - chung cư MD Complex - Hàm Nghi giá tốt nhất khu vực Mỹ Đình lh: 0396823252 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.