Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Chung Cư The Sun Mễ Trì, 8,3 tỷ, 98m2, giá cực chất

Ngày đăng: 18/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Sun Mễ Trì, nằm tại đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 98m2, hướng Đông Nam, với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. + Giá chỉ 8,3 tỷ VND. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Khu vực an ninh, thoáng mát. Điểm đặc sắc: + Pháp lý đầy đủ. + Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. + Tiện ích nội khu phong phú. Khu vực xung quanh: + Gần siêu thị Winmart, Vincom Skylake, siêu thị Hà Đăng. + Công viên Cầu Giấy, Yên Hòa, Mễ Trì. + Bệnh viện Mắt Ánh Dương, Bệnh viện Hồng Ngọc, Bệnh viện 19-8 Bộ Công An. + Trường Mầm Non Mỹ Đình 1, Trường THCS Mễ Trì, Trường Tiểu Học Phú Đô. Thông tin dự án: + The Sun Mễ Trì, Lô đất HH1, KĐT Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Đầu tư bởi Công ty cổ phần Đầu tư và Sản xuất Thái Dương. + Thiết kế tổ hợp văn phòng, thương mại dịch vụ, nhà trẻ và căn hộ. + 03 tầng hầm, khu thương mại dịch vụ, văn phòng, và nhà trẻ từ tầng 1 đến 5. + Tầng 6-35 có 270 căn hộ với diện tích từ 74,18-115,61m2, thiết kế từ 2-4 phòng ngủ. + Tiện ích bao gồm bể bơi, spa, khu phòng gym, TTTM, vườn hoa, khu sinh hoạt cộng đồng, và hệ thống thang máy hiện đại. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Lê Tuấn Anh, 0977357638

Xem thêm

Liên hệ:

097 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

98 m²
84,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Chung Cư The Sun Mễ Trì, 8,3 tỷ, 98m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.