Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 2WC tại FLC Landmark Tower, 153m2, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Em Giang được các bác hàng xóm gửi bán mấy căn hộ FLC. Giá tốt nhất hiện nay chỉ 44.4tr/m2. FLC Landmark Tower là một căn hộ chung cư hiện đại tọa lạc tại đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích rộng rãi 154m2 với thiết kế 3PN và 2WC, đảm bảo không gian sống thoải mái. Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali đến và ở ngay lập tức. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh phong phú, gần bệnh viện quốc tế Dolife và bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, BV Y Học Cổ Truyền giúp đảm bảo sức khỏe cho cư dân. Gần các siêu thị như Winmart Lê Đức Thọ và siêu thị điện máy Pico, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Gần các trường học như Trường Nhật Bản Hà Nội và Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Đại Học Thương Mại, Học Viện Âm Nhạc. Giao thông thuận tiện thông các ngả: Lê Đức Thọ, Lê Quang Đạo, Hồ Tùng Mậu, Phạm Văn Đồng, Phạm Hùng, SVĐ Mỹ Đình. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà, liên hệ ngay em Giang qua số điện thoại 0987490581

Xem thêm

Liên hệ:

098 749 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
44,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0987490581

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 2WC tại FLC Landmark Tower, 153m2, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.