Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2+1 đông nam , tòa tc1 the canopy, vinhomes smart city giá chỉ 5.3 tỷ . lh 0949891456

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC HOA HẬU 2+1 PHÒNG NGỦ, TÒA TC1 THE CANOPY, VINHOMES SMART CITY Giá chỉ 5.3 TỶ TẦNG CAO, VIEW VÔ CỰC ĐẸP NHẤT DỰ ÁN! Thông tin căn hộ nổi bật: - diện tích 68,6m2 - Căn góc 2PN + 1, thiết kế thoáng mát 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên. - Hướng Đông Nam cực kỳ mát, đón gió, tránh nắng gắt. - View vô cực đẹp nhất dự án nhìn trọn hồ, công viên, nội khu xanh mát. - 2logia riêng biệt - Tầng cao, thoáng, không bị chắn. - Tiến độ thanh toán: Đã đóng 50% còn lại 50% thanh toán tháng 7/2025 khi nhận nhà. The Canopy có 2 hầm + 2 nhà xe nổi, không lo thiếu chỗ đỗ xe. Mật độ thấp chỉ 16 căn/sàn, môi trường sống văn minh, yên tĩnh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 989 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68.6 m²
77,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Tô Hằng Nhị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2+1 đông nam , tòa tc1 the canopy, vinhomes smart city giá chỉ 5.3 tỷ . lh 0949891456 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.