Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN lớn-74,3m2 dự án Lumi Hà Nội của Capitaland-Hướng Đông Nam-Giá 5.87 tỷ BP0936041796

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ góc 2PN lớn thiết kế đẹp, hướng Đông Nam dự án cao cấp Lumi Hà Nội nằm trên đường Đại Lộ Thăng Long, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Diện tích thông thủy: 74,3m2. - Loại căn hộ: 2PN và 2WC. - Tầng trung, hướng Đông Nam. - Thiết kế siêu đẹp, các phòng đều view trực tiếp và lấy ánh sáng trực tiếp. - Bàn giao full nội thất liền tường nhập khẩu cao cấp. - Pháp lý: HĐMB đóng tiến độ. - Tiện ích khép kín. - Tổng giá bán bao phí: 5.87 tỷ. Liên hệ tư vấn chi tiết: Mr Duy 0936041796

Xem thêm

Liên hệ:

093 604 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,87 tỷ

2 PN, 2 WC
74.3 m²
79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN lớn-74,3m2 dự án Lumi Hà Nội của Capitaland-Hướng Đông Nam-Giá 5.87 tỷ BP0936041796 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.