Tin đăng đã hết hạn.

Em Hồng xin phép cập nhật quỹ căn bán đa dạng diện tích 2-3N-Duplex tại The Zei đồ cơ bản - full nt

Ngày đăng: 18/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả: Thông tin chi tiết quỹ căn, mời anh chị tham khảo bên dưới đây. Em xin cam kết thông tin chuẩn, không báo chênh, báo ảo. Giao dịch trực tiếp chính chủ ! - Quỹ căn 2 phòng ngủ diện tích từ 84m2 - 94m². + Tòa B 89m2 tầng trung không quá thấp, full đồ nội thất, cửa TN ban công ĐB giá tốt chỉ 8 tỷ + Tòa A 83,7m² tầng trung, full nội thất, ban công ĐN giá 8,3 tỷ (có slot). + Tòa B 84m² tầng cao, nội thất cơ bản, ban công ĐB giá 8,3 tỷ. + Tòa B 92m² tầng trung, full nội thất mới tinh Ban công TB giá 8.65 tỷ. + Tòa A 94m² tầng thấp full nội thất, ban công TN giá 8,3 tỷ. - Quỹ căn 3 phòng ngủ. Diện tích từ 89m2 - 108m². + Tòa B 107m² tầng thấp, nội thất cơ bản, ban công TB giá 9.1 tỷ (có slot ô tô). + Tòa B 89m² tầng thấp, full nội thất, ban công ĐB giá 8 tỷ (có slot ô tô). + Tòa B 92m² tầng trung, full nội thất, ban công TB giá 8,3 tỷ (có slot ô tô). + Tòa A 103,5m² tầng thấp, nội thất cơ bản, ban công TN giá 10,45 tỷ (Có slot ô tô). + Tòa B 107,8m² tầng trung, nội thất cơ bản, ban công ĐB giá 10,3 tỷ (có slot ô tô). + Tòa A 108m² tầng thấp, nội thất cơ bản, ban công TB giá 9,6 tỷ (có slot oto). - Quỹ căn căn duplex. + Tòa B 185m² tầng cao, full nội thất, ban công ĐB giá 18 tỷ (có slot ô tô). + Tòa A 186m² full nội thất, ban công Đông Bắc giá 22 tỷ (có slot ô tô). * Ưu điểm nổi bật The Zei: - Vị trí trung tâm Mỹ Đình, ngay trục Lê Đức Thọ gần Keangnam, SVĐ Mỹ Đình. - Hệ thống tiện ích cao cấp: Bể bơi 4 mùa, gym, trung tâm thương mại, rạp chiếu phim, trường học quốc tế. - Thiết kế thông minh, tối ưu ánh sáng tự nhiên không gian sống hiện đại. Liên hệ 0344529391 em Hồng để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
84.1 m²
95,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Hồng xin phép cập nhật quỹ căn bán đa dạng diện tích 2-3N-Duplex tại The Zei đồ cơ bản - full nt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.