Tin đăng đã hết hạn.

Em Mỹ cư dân CT1B cần bán 20 CH độc quyền tại Iris Garden 02PN từ 4.6tỷ, 03PN từ 7tỷ. GD chính chủ

Ngày đăng: 19/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Em Mỹ chuyên bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực - Mỹ Đình - Giá tốt nhất Dự án. - Loại căn hộ 2PN - Diện tích 60.5m2, 61.7m2 - Giá bán từ 4.6 tỷ - Giá thuê từ 9.5tr/tháng. - Loại căn hộ 3PN - Diện tích 104m2 - Giá bán từ 7.0 tỷ - Giá thuê từ 14.5tr/tháng. - Loại căn 3PN - Diện tích 135m2 - Giá bán từ 8 tỷ - Giá thuê từ 16tr/tháng. - Penthouse - 186m2 - Giá từ 15 tỷ. Hiện tại em đang có 20 căn hộ bán và 18 căn hộ cho thuê tại Dự án. Nội thất từ nguyên bản CĐT đến Full đồ. * Vui lòng LH em Mỹ - cư dân toà CT1B - Iris Garden. Call/Zalo: 0987514780 để xem nhà trực tiếp, giao dịch chính chủ và đàm phán giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
61.7 m²
74,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Mỹ cư dân CT1B cần bán 20 CH độc quyền tại Iris Garden 02PN từ 4.6tỷ, 03PN từ 7tỷ. GD chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.