Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH penthouse thượng lưu đẳng cấp 6PN, 4WC, 700m2 tại Golden Palace, Mễ Trì, 45 tỷ VND

Ngày đăng: 12/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư thuộc dạng penthouse duplex này cực chất tại Golden Palace, tọa lạc ở Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích lên đến 700m2, căn hộ này có 6 phòng ngủ và 4 toilet, phù hợp cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo mọi thứ đều ổn định và an tâm. Căn hộ có giá 45 tỷ VND, thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở sang trọng và tiện nghi. Với không gian sống rộng rãi, căn hộ này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình hoặc nhóm bạn. Gần đó có siêu thị Hà Đăng và Vinmart + , công viên Yên Hòa và công viên Mễ Trì, cùng các trường học như trường THCS Mễ Trì, trường tiểu học Phú Đô và trường mầm non Mỹ Đình 1. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! Thắng Lợi 0967096707

Xem thêm

Liên hệ:

096 709 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 WC
700 m²
64,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HL

Huỳnh Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH penthouse thượng lưu đẳng cấp 6PN, 4WC, 700m2 tại Golden Palace, Mễ Trì, 45 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.