Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Xuân Phương Residence, 6,38 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ:0981129026

Ngày đăng: 12/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 96m2, căn hộ này được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. - Giá cả hợp lý: 6,38 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh. - Thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Đại học Phenikaa. - Siêu thị WinMart+ chỉ cách vài phút đi bộ. - Gần các trường học như Trường Cao đẳng Công nghiệp In và Trường Tiểu học và THCS Tây Hà Nội (WHS). - Học viện Kỹ thuật Quân sự gần kề, thuận tiện cho việc học tập và làm việc. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Bảo Ngân 68 qua số điện thoại 0981129026

Xem thêm

Liên hệ:

098 112 ****

Vị trí bản đồ

6,38 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
66,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Phương Residence, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Xuân Phương Residence, 6,38 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ:0981129026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.