Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 106m xuân phương quốc hội trịnh văn bô nam từ liêm

Ngày đăng: 10/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư toà CT2 Xuân phương Quốc Hội Nam Từ Liêm Chỉ cách sân vận động Mỹ Đình 500m, cách Vinhome Hàm Nghi 2 phút đi xe, là trung tâm các trường hợp của quận. Giá trị tăng theo ngày 106m2 chủ thiết kế 3 phòng ngủ với nội thất ưng ý và đẹp mắt. Tận mắt xem nhà bạn sẽ thích

Xem thêm

Liên hệ:

096 482 ****

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
63,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT2 Xuân Phương (Xuân Phương Quốc Hội), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thuỵ Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 106m xuân phương quốc hội trịnh văn bô nam từ liêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.