Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền bán căn hộ 2 phòng ngủ - tòa S3.03 Vinhomes Smart City – Căn góc 2 mặt thoáng, giá cực tốt

Ngày đăng: 05/06/2025

5.5
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

• Diện tích: 61,9m², thiết kế 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh

• Căn góc 2 mặt thoáng – thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên

• Tầng trung, view đẹp, không bị chắn.

• Giá bán nét: 4,75 tỷ (chưa gồm thuế, phí).

• Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.

• Vị trí trung tâm khu đô thị, gần công viên 10.2ha, trường Vinschool, Vincom, hồ điều hòa.

• Liên hệ: Ms.Linh 0354.594.286.

Xem thêm

Liên hệ:

035 459 ****

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
61.9 m²
76,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 3 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán căn hộ 2 phòng ngủ - tòa S3.03 Vinhomes Smart City – Căn góc 2 mặt thoáng, giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.