Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ 2 ngủ 85m tầng trung, full NT, sổ đỏ Vinhomes gardenia Hàm Nghi

Ngày đăng: 03/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán căn hộ tầng 20. Diện tích 85.1m2 bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Nhà hướng Đông nam, các phòng đều đón ánh sang tự nhiên. Nội thất đầy đủ, hệ thống điều hòa âm trần. Pháp lý sổ đỏ chính chủ. Giá bán 6500tr. Liên hệ 0988751238MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

098 875 ****

Vị trí bản đồ

5,53 tỷ

2 PN, 2 WC
85.1 m²
64,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Minh Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ 2 ngủ 85m tầng trung, full NT, sổ đỏ Vinhomes gardenia Hàm Nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.