Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán quỹ căn đẹp The Matrix One Premium - Giá 116tr - CK 18,8% - Full NT 5 sao - LH 0844866336

Ngày đăng: 02/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Mở bán quỹ căn đẹp The Matrix One Premium - Ngã tư Lê Quang Đạo x Mễ Trì - Giá 116tr - CK 18,8% - LH 0844866336! Diện tích đa dạng: 80m2 - 83.5m2 - 88m2 - 116m2 - 120m2. - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, sang trọng. - Bàn giao: Nội thất nhập khẩu cao cấp. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. Giá bán Min 116tr/m2 - 166tr/m2 giá đã có VAT (chưa bao gồm KPBT). Chính sách bán hàng: - Tổng chiết khấu lên đến 18,8% GTCH. - Ngân hàng: HTLS 70% trong 30 tháng. - Miễn phí dịch vụ 36 tháng. - Miễn phí bể bơi. Tiện ích: - Công viên và hồ điều hòa 14ha. - Trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa. - Trường học liên cấp quốc tế C1 - C2 - C3. - Nhà hàng, gym, spa, phòng sinh hoạt cộng đồng. - Vườn thiền, yoga, vườn ngắm trăng ngắm sao, bể sục jacuzzi. - Đài phun nước, vườn dạo bộ, khu vui chơi trẻ em, sân bóng rổ,... Liên hệ em Dụng: 0844866336 để đi xem nhà mẫu. Tổng quan dự án. - Vị trí: Ngã tư giao lộ Mễ Trì - Lê Quang Đạo, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Quy mô: 15.986m gồm 2 tòa tháp cao tầng & 3 tầng hầm. - Tòa HH1 - 1 (44 tầng) 19 căn/sàn, 14 thang máy căn hộ + 2 thang máy shophouse. - Tòa HH1 - 2 (37 tầng) 9 căn/sàn, 6 thang máy, tích hợp trung tâm thương mại, tiện ích cao cấp. Tổng số căn hộ: 990 căn hộ cao cấp. Giá bán Min 116tr/m2 - 166tr/m2 giá đã có VAT (chưa bao gồm KPBT). - Số lượng căn hạn chế booking ngay để giữ suất ưu tiên. - Quà tặng booking sớm từ 300tr - 400tr - 500tr! Liên hệ em Dụng: 0844866336 để nhận thông tin chi tiết và đi xem nhà mẫu. Mr. Dụng: Nhận tư vấn - mua bán - ký gửi Bất động sản tại Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

084 486 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,69 tỷ

2 PN, 2 WC
83.5 m²
116,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TD

Tô Phương Dụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán quỹ căn đẹp The Matrix One Premium - Giá 116tr - CK 18,8% - Full NT 5 sao - LH 0844866336 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.