Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp CH 2N + 2WC DT 63m Giá 3.58 tỷ Phân Khu Sakura tại Vinhomes Smart City

Ngày đăng: 31/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Do chuyển công tác nên gia đình cần chuyển nhượng gấp căn hộ 2PN + 2WC, tòa SA3 Vinhomes Smart City với các thông tin như sau: - Thiết kế 2PN - 2WC, DT 63 m². Cửa TN, ban công ĐB - Tầng trung, view thoáng - Nội thất đầy đủ đồ đẹp do gia đình hoàn thiện rất tâm huyết để ở lâu dài. - Giá 3.58 tỷ, có thương lượng. Sổ đỏ cất két sang tên nhanh chóng. Tôi cần bán gấp trong tháng nên giá cả thương lượng thêm cho khách thiện chí. Quý khách hàng quan tâm liên hệ tôi, Chị Nhung: 0914288226 Miễn tiếp môi giới. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
56,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
D

Dungpt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp CH 2N + 2WC DT 63m Giá 3.58 tỷ Phân Khu Sakura tại Vinhomes Smart City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.