Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ 2PN/2WC tòa G2 giá 3,560 tỷ; view bể bơi; nội khu k dính nghĩa trang

Ngày đăng: 29/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ 2PN 2WC tòa G2 - Diện tích 54,3m2. - Giá 3,560 tỷ - Vị trí đắc địa, view đẹp. view bể bơi - Nhiều tiện ích. - An ninh tốt. - Miễn phí 2 năm quản lý dịch vụ. - Liên hệ: 0978985525

Xem thêm

Liên hệ:

097 898 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,56 tỷ

2 PN, 2 WC
54.3 m²
65,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sola Park – Imperia Smart City (giai đoạn 2), P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Công Tuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ 2PN/2WC tòa G2 giá 3,560 tỷ; view bể bơi; nội khu k dính nghĩa trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.