Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Florence Mỹ Đình, 6,5 tỷ, 83,3 m2, 2PN, 2WC. Tầng trung, ngắm pháo hoa.

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Florence Mỹ Đình, Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 83,3 m2 với thiết kế hiện đại, bao gồm 2 phòng ngủ + 2 WC/PT + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. - Điểm nổi bật: + 2PN + 2WC + bếp + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... + Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Nam + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. + Khả năng phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ. --- Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện quốc tế Dolife. + Đến trường mầm non Lê Quý Đôn, trường tiểu học Lômônôxốp Mỹ Đình, trường Nhật Bản Hà Nội chỉ trong vài phút. + Siêu thị Winmart Lê Đức Thọ thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này. Gọi ngay cho Đức Tiệp qua số điện thoại 0936899388

Xem thêm

Liên hệ:

093 689 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
83.3 m²
78,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Đại Đức Tiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Florence Mỹ Đình, 6,5 tỷ, 83,3 m2, 2PN, 2WC. Tầng trung, ngắm pháo hoa. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.