Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Penthouse thông tầng Vinhomes Skylake - sân vườn riêng, view hồ - giá 53 tỷ, 400m2, 5PN, 5WC

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần bán gấp căn hộ Sky Villa sân vườn 400m² view hồ tại dự án Vinhomes Skylake Phạm Hùng - Giá bán 53 tỷ. - Diện tích tim tường 400m², diện tích trên sổ đỏ 350m². - Thiết kế 2 tầng 5 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh. Có thêm sân vườn. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp: Tivi, sofa, máy giặt, lò nướng, bàn ghế, điều hoà âm trần,... - Ban công hướng Đông Bắc rộng nhất view hồ đẹp nhất. Căn hộ villa sân vườn duy nhất hướng view hồ mát mẻ và thoáng vĩnh viễn. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đảm bảo không gian sống thoáng đãng. - Nằm trong khu vực nhiều tiện ích, gần công viên Yên Hòa, Mễ Trì, Cầu Giấy. - Tiện lợi với siêu thị Hà Đăng, Winmart Vincom Skylake, và bệnh viện thể thao Việt Nam gần kề. - Gần các trường học như trường THCS Mễ Trì và trường mầm non Mỹ Đình 1, thuận lợi cho việc học tập của trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0832201407 với Phạm Trọng Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

53 tỷ

5 PN, 5 WC
400 m²
132,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EM

Em Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Penthouse thông tầng Vinhomes Skylake - sân vườn riêng, view hồ - giá 53 tỷ, 400m2, 5PN, 5WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.