Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT5 DN3 Trần Hữu Dực, Mỹ Đình 2 - 94m2 3 ngủ, 2wc full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT5 DN3 Trần Hữu Dực, Mỹ Đình 2. - 94m2 3 ngủ, 2wc full nội thất. - Lô góc view triệu đô khu Biệt thự của các quan chức cao cấp. - Nhà mới giá yêu thương, phí dịch vụ rẻ, có chỗ đỗ ô tô. - Xung quanh rất nhiều trường học, trường chuyên từ mầm non đến cấp 3. - Vị trí ngay ngã tư Nguyễn Cơ Thạch và Trần Hữu Dực, vị trí trung tâm đi đâu cũng gần.

Xem thêm

Liên hệ:

096 482 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,59 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
70,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thuỵ Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT5 DN3 Trần Hữu Dực, Mỹ Đình 2 - 94m2 3 ngủ, 2wc full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.