Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư KĐT Mễ Trì Thượng căn góc tầng cao toà CT5 111m 3pn ban công ĐN view hồ Green Bay

Ngày đăng: 26/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư KĐT Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, Hà Nội
+ Căn góc tầng cao toà CT5 diện tích 111m 3pn 2vs phòng khách rộng ban công ĐN và ĐB
+ Nhà sửa đẹp nội thất tương đối đầy đủ gồm sàn gỗ, trần thạch cao, điều hoà, tủ bếp, giường tủ bàn ghế, sopha.
+ Căn góc 2 mặt thoáng hướng ĐN và ĐB thoáng mát view hồ điều hòa Green Bay thoáng đẹp sẵn ở luôn
+ Nằm trong khu đô thị có mật độ thấp giao thông thuận tiện
+ Giá bán: 5,95 tỷ sđc sẵn giao dịch
Liên hệ: 0961.127.399

Xem thêm

Liên hệ:

096 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
53,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư KĐT Mễ Trì Thượng căn góc tầng cao toà CT5 111m 3pn ban công ĐN view hồ Green Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.