Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ mình bán căn 3pn 805 CT2 Dream Town full đồ đẹp

Ngày đăng: 20/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dream Town ở Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một căn hộ CC cực chất với diện tích 90m2, thoáng đãng và đầy đủ nội thất. Căn hộ này có 3PN và 2WC, phù hợp cho những ai thích không gian sống rộng rãi và thoải mái.

- Giá chỉ 4,68 tỷ VND, quá hời cho một chốn an cư lý tưởng!
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, yên tâm khi giao dịch.
- Nhà mình mới làm nội thất full đồ, còn nguyên bảo hành, nay mình mua được nhà mới rộng hơn nên cần bán cho người hữu duyên.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City
+ Công viên Thiên Đường Bảo Sơn
+ Trường phổ thông quốc tế Việt Nam (VIS)
+ Trường tiểu học Tây Mỗ
+ Trường THCS Tây Mỗ

Liên hệ chính chủ: 0966802884 Mrs Phượng

Xem thêm

Liên hệ:

096 680 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Dream Town Hà Nội, Đ. Quốc lộ 70, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0966802884

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ mình bán căn 3pn 805 CT2 Dream Town full đồ đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.