Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CC 3PN, 3WC tại tháp C 789 Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm,Hà Nội, giá ưu đãi 10,5 tỷ

Ngày đăng: 17/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Căn hộ này có diện tích 161m2, 3PN, 3WC, hướng cửa chính Nam và ban công Bắc, rất hợp phong thủy cho gia chủ. Nội thất đầy đủ với các món đồ hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng và dễ dàng.

- Giá: 10,5 tỷ VND
- Diện tích: 161m2
- Nội thất: Full mới
- Pháp lý: Sổ đỏ sẵn

Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị và công viên, giúp cuộc sống thêm phần tiện nghi và thoải mái.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0379819222, Phan Tuấn Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

037 981 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 3 WC
161 m²
65,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PA

Phan Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CC 3PN, 3WC tại tháp C 789 Nhân Mỹ, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm,Hà Nội, giá ưu đãi 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.