Tin đăng đã hết hạn.

Ban quản lý cập nhật quỹ căn bán báo nhân dân xuân Phương 2-3 phòng ngủ chỉ 50 triệu/m2. 0569619758

Ngày đăng: 16/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn bán báo nhân dân Xuân Phương - Nam Từ Liêm, tháng 5/2025.
1. Căn hộ Toà F, diện tích 59m, tầng trung, tk 2PN 1VS giá 3,6 tỷ.
2. Căn hộ Toà F, diện tích 69m, tầng trung, tk 2PN 2VS giá 3.8 tỷ.
3. Căn hộ Toà B, diện tích 98m, tầng thấp, tk 3PN 2VS giá 5.3 tỷ.
4. Căn hộ Toà E, diện tích 105m, tầng trung, tk 3PN 2VS giá 5.5 tỷ.
5. Căn hộ Toà E, diện tích 87m, tầng trung, tk 2PN 2VS giá 5.5 tỷ.
6. Căn hộ Toà F, diện tích 97, tầng trung, tk 3PN 2VS giá 5.9 tỷ.
7. Căn hộ Toà F, diện tích 98m, tầng trung, tk 3PN 2VS giá 5.8 tỷ.

Liên hệ ngay 0569619758 em Quang xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

056 961 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
54,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Phương Residence, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Luyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ban quản lý cập nhật quỹ căn bán báo nhân dân xuân Phương 2-3 phòng ngủ chỉ 50 triệu/m2. 0569619758 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.