Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm CHCC Lidaco Vinaconex 7-19 Đại Từ, Hoàng Mai, 124m, View Hồ Linh Đàn, 3PN, 2WC Hơn 6 Tỷ.

Ngày đăng: 15/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5

Chính chủ gửi bán căn hộ Lidaco-vinaconex 7- 19 Đại Từ, Hoàng Mai, Hà Nội
Diện tích: 124m. View triệu đô nhìn thẳng ra hồ Linh Đàm,
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công nhìn thẳng ra hồ linh đàm.Căn hộ thiết kế đẹp, Full nội thất.
Khu vực nhiều tiện ích: Ngân hàng, siêu thị, nhà thuốc, trường học, phố ẩm thực, dịch vụ rẻ, có slot để oto
Sổ đỏ lâu dài.
Giá : 6,x Tỷ có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 658 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,88 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
55,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Vinaconex 7, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0936583468

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm CHCC Lidaco Vinaconex 7-19 Đại Từ, Hoàng Mai, 124m, View Hồ Linh Đàn, 3PN, 2WC Hơn 6 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.