Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư Xuân Phương Residence, 5,4 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 26/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Xuân Phương Residence, Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 96m2, được thiết kế 3PN + 2WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, mang lại không gian sống thoải mái và thông thoáng.

- Điểm nổi bật:
+ Giá bán: 5,4 tỷ VND.
+ Nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Phong thủy tốt, tạo cảm giác thịnh vượng cho gia chủ.
+ Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc chuyển nhượng.

- Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện Đại học Phenikaa.
+ Winmart.
+ Trường Tiểu học Nam Từ Liêm.
+ Trường Tiểu học và THCS Tây Hà Nội (WHS).
+ Học viện Kỹ thuật Quân sự.

Để biết thêm thông tin và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Trường Lê qua số điện thoại 0394321002.

Xem thêm

Liên hệ:

039 432 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
56,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Xuân Phương Residence, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Quang Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư Xuân Phương Residence, 5,4 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.