Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ CC FLC Landmark Tower, 7,55tỷ, 154m2, 3PN, 2WC, tại Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 13/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại FLC Landmark Tower, một trong những địa điểm nổi bật ở Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 154m2 với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Giá bán chỉ 7,55 tỷ VND.

+ Căn hộ 3PN, 2WC, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.
+ Tiện ích đầy đủ với hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ và an ninh 24/7.
+ Khu vực cây xanh, sân chơi và khu thể dục thể thao phục vụ nhu cầu sống khỏe mạnh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu.

Giới thiệu tổng quan dự án

Dự án FLC Landmark Tower nằm ở cửa ngõ phía Tây TP Hà Nội, được đầu tư bởi FLC Group. Tòa nhà cao 32 tầng bao gồm 5 tầng văn phòng, thương mại, dịch vụ và 25 tầng căn hộ. Các căn hộ được thiết kế với nhiều loại diện tích khác nhau, đáp ứng nhu cầu đa dạng của cư dân. Các tiện ích nổi bật gồm 10 thang máy, điều hòa trung tâm, khu vực để xe rộng rãi và các dịch vụ tiện ích khác.

+ Gần công viên Hồ An Bình, tạo không gian sống xanh mát.
+ Gần các trường học như Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm Non Lê Quý Đôn và Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN.
+ Tiện lợi với các siêu thị như WinMart và siêu thị điện máy Pico.
+ Gần các bệnh viện như Bệnh Viện Quốc Tế Dolife và Bệnh Viện 19 - 8 Bộ Công An.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và trải nghiệm căn hộ này qua số điện thoại 0398928689 và liên hệ với Hữu Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

039 892 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

3 PN, 2 WC
154 m²
49,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HX

Hữu Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ CC FLC Landmark Tower, 7,55tỷ, 154m2, 3PN, 2WC, tại Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.