Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư toà A3 - Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. 110m2 3pn 9.7 tỷ. 0983237984

Ngày đăng: 19/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư cao cấp toà A3 - Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm
- Diện tích: 110m, thiết kế thông tầng hiện đại, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
- Loại hình: Duplex 2 tầng, không gian sống đẳng cấp
- Nội thất: Full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở
- View cực đẹp: Hướng bể bơi nội khu, thoáng mát, phong thủy tốt. Ban công rộng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập mọi không gian
Giá chào: 9.78 tỷ ( thương lượng)
LH: 0983.237.984

Xem thêm

Liên hệ:

098 323 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

2 PN
110 m²
88,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư toà A3 - Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. 110m2 3pn 9.7 tỷ. 0983237984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.