Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ FLC Lê Đức Thọ 159m2 3pn 2vs 6,3 tỷ tầng trung, full NT

Ngày đăng: 08/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp căn hộ FLC Landmark Tower Lê Đức Thọ - Mỹ Đình. Vị trí đẹp, trung tâm quận, giao thông đi lại thuận tiện thông các tuyến phố Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu, Nguyễn Cơ Thạch. Di chuyển 5p là viện 198, bến xe Mỹ Đình.
Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, chợ, trường học các cấp, đại học Thương Mại, đại học Quốc Gia, dân trí cao, an ninh tốt.
Diện tích 159m2, thiết kế 3pn - 2vs, khách, bếp.
Tầng trung, ban công ĐN mát mẻ, view thoáng.
Các phòng bố trí hợp lý, sáng thoáng, sẵn nội thất về ở luôn.
Sổ cất két, sẵn sang tên, giá 6,3 tỷ có thương lượng.
Liên hệ xem nhà 0983718086.

Xem thêm

Liên hệ:

098 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
159 m²
39,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ FLC Lê Đức Thọ 159m2 3pn 2vs 6,3 tỷ tầng trung, full NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.