Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Intracom 2 phòng ngủ, ban công hướng Nam, cạnh chợ Cầu Diễn - Giá yêu thương!

Ngày đăng: 13/05/2025

6.6
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ Intracom với diện tích 81.3m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, cùng ban công và lô gia thoáng đãng.
Căn hộ nằm ở tầng trung của tòa nhà 23 tầng, có 3 tầng hầm để xe, đảm bảo không gian sống tiện nghi và thoải mái.
Hướng cửa Bắc, ban công hướng Nam đón ánh sáng tự nhiên, mang lại không gian sống ấm áp và tràn đầy năng lượng.
Vị trí đắc địa ngay cạnh chợ Cầu Diễn, mặt đường chính, gần ga tàu điện, trường Đại học Thương mại và Viện 198, thuận tiện cho mọi hoạt động sinh hoạt và di chuyển.
Liên hệ ngay 0876827213 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn hộ mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

087 682 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
81.3 m²
65,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
23
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Intracom 6, Đ. 70, P. Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HR

Hội Mua Bán Chung Cư Hà Nội Giá Rẻ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Intracom 2 phòng ngủ, ban công hướng Nam, cạnh chợ Cầu Diễn - Giá yêu thương! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.