Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Vinhomes West Point, Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 8,9 tỷ, 84,5 m2

Ngày đăng: 08/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes West Point tọa lạc tại Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, sở hữu diện tích 84,5 m2 với thiết kế hiện đại và tiện nghi.
- Giá bán: 8,9 tỷ VND.
- Gồm 3PN và 2WC, hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc.
- Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

+ Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Mắt Ánh Dương, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An.
- Công viên Mễ Trì, Công viên Yên Hòa, Công viên Cầu Giấy.
- Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Hà Đăng, Winmart+.
- Trường Tiểu học Mỹ Đình 1, Trường Mầm non Tiểu học Lômônôxốp, Trường THCS Mễ Trì.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Phương - 0943288777.

Xem thêm

Liên hệ:

094 328 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
84.5 m²
105,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LP

Lê Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Vinhomes West Point, Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 8,9 tỷ, 84,5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.