Tin đăng đã hết hạn.

QMS Top Tower Ở 2 năm không mất tiền - vay 100% giá trị căn hộ.

Ngày đăng: 09/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Siêu phẩm căn hộ 5* thuộc toà nhà Ánh Vàng QMS Top Tower nằm tại vị trí đắc địa ngã 3 Tố Hữu - Vũ Trọng Khánh, Hà Đông, Hà Nội.
- Thiết kế độc lạ có 1-0-2 tại Hà Nội, dành cho Quý khách hàng có GU thẩm mỹ.
- Toà nhà hỗn hợp với 5 tầng hầm, 6 tầng TTTM, Sky Bar quay view toàn cảnh Thủ Đô tại tầng 45. - - - Đảm bảo mỗi căn hộ có 1 slot oto và 2 xe máy.
- Nhận nhà ở ngay trong năm 2025 này.
- Chính sách vay tối đa lên đến 100% giá trị căn hộ.
- Miễn gốc lãi khoản vay 24 tháng.
- Hỗ trợ vay tối đa 35 năm.
- Bàn giao full nội thất thông minh cao cấp: điều hòa âm trần trung tậm; sen cây nóng lạnh, bồn cầu hình trứng; thiết bị bếp Bosch; tủ rượu, tủ quần áo An Cường; đèn chum cao cấp; hệ thống đá lát marble; Gạch gốm sứ nhập khẩu dát vàng.
----------------------
Chủ đầu tư: Công ty cổ phần dịch vụ Quang Minh.
Liên hệ em ngay hôm nay để tham quan căn hộ thực tế: Ms Hương 0919786262

Xem thêm

Liên hệ:

091 978 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,92 tỷ

99 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
QMS Tower Tố Hữu, Đ. Tố Hữu, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thúy Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết QMS Top Tower Ở 2 năm không mất tiền - vay 100% giá trị căn hộ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.