Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà gửi bán gấp căn 3pn 84m2 lumi hanoi thu về bằng giá gốc

Ngày đăng: 01/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

- Căn hộ thuộc toà E1, là toà cao cấp nhất trong Dự án Lumi Hanoi, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
- Loại căn 3 Phòng ngủ, 2 WC.
- Diện tích thông thuỷ: 84m².
- Hướng ban công: Tây Bắc , view thoáng, tầng 9.
- Pháp lý: đã kí Hợp đồng mua bán, bàn giao nhà vào Quý 1 năm 2027.
- Giá gốc: 6,751 tỉ. Nay chủ nhà bán thu về bằng giá 6,751 tỉ
Anh chị quan tâm đến căn hộ này hãy liên hệ ngay với em theo SĐT 0704 594 444 (có dùng zalo).
Ngoài ra em Hoàng có đủ quỹ căn Lumi Hanoi cả 3 Phân khu(Signature, Prestige, Elite), đầy đủ các dòng căn từ 1N(căn 1 Phòng ngủ)(42,2m²), 2N (54m², 62m², 71m²), 3N (81m², 86m², 106m², 117,2), 4N (127m², 136m²), đến căn Duplex(2N đến 4N).
Em Hoàng cam kết:
- Cung cấp thông tin về Dự án đầy đủ, chính xác, khách quan (Em bán Lumi Hanoi từ giai đoạn 1 đến giai đoạn 3).
- Cung cấp thông tin về căn hộ trung thực(Về mặt bằng, thiết kế căn, hạng mục bàn giao...)
- Giá cả chuẩn chỉ trực tiếp từ chủ nhà.
- Am hiểu thủ tục chuyển nhượng và đồng hành trọn vẹn cùng anh chị tới khi nhận bàn giao căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

070 459 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

3 PN, 2 WC
84 m²
80,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumi Elite, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0704594444

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán gấp căn 3pn 84m2 lumi hanoi thu về bằng giá gốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.