Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 3PN 2WC Ecolife Capitol tại Tố Hữu, 7,1 tỷ, 111,8m2, Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 28/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ecolife Capitol tọa lạc tại Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 111,8 m2, căn hộ được thiết kế đầy đủ công năng, phù hợp cho gia đình.

- 3 phòng ngủ rộng rãi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái.
- 2 toilet tiện nghi, đảm bảo sự riêng tư cho từng thành viên.
- Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại luồng khí lưu thông tốt, phù hợp với phong thủy.
- Hướng ban công Tây Bắc, nơi đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
- Nội thất cơ bản, tạo điều kiện cho việc trang trí theo phong cách riêng của gia chủ.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua.

Ưu điểm:
Căn hộ không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn được xây dựng trong khuôn viên xanh, yên tĩnh, phù hợp với nhu cầu sống an lành. Phong thủy tốt giúp gia chủ thu hút tài lộc và sức khỏe.

Địa điểm xung quanh:
- Gần bệnh viện Đại học Y Dược, bệnh viện Tuệ Tĩnh và bệnh viện Y học Cổ truyền Bộ Công an, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tiện lợi.
- Gần công viên Phùng Khoang và công viên Hồ Trung Văn, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thư giãn.
- Các tiện ích như Winmart+ và trường THCS Mỗ Lao, THCS Trung Văn, trường phổ thông Olympia trong bán kính gần, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0824561111, liên hệ với Nguyễn Hồng Thơm.

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

3 PN, 2 WC
111.8 m²
63,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Ecolife Capitol, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 3PN 2WC Ecolife Capitol tại Tố Hữu, 7,1 tỷ, 111,8m2, Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.