Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vinhomes Smart City,3,64 tỷ bao phí 54m2, 2PN, 1WC,đầy đủ nội thất.Sẵn sổ.LH 0364615688

Ngày đăng: 27/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes Smart City tọa lạc tại Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 54m2, căn hộ được thiết kế thông minh và tối ưu hóa không gian.

- Diện tích: 54m2
- Giá: 3,64 tỷ VND
- Số phòng ngủ: 2PN
- Số toilet: 1WC
- Hướng cửa chính: Tây Nam
- Hướng ban công: Đông Nam
- Nội thất: Đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...

Điểm đặc biệt của căn hộ này là pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Không chỉ vậy, Vinhomes Smart City còn mang đến một lối sống đẳng cấp với những tiện ích vượt trội, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống tiện nghi và thoải mái.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Đại lộ Thăng Long, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội (cách trung tâm 8km, gần Hà Đông, Cầu Giấy, Hoài Đức)
- Chủ đầu tư: Tập đoàn Vingroup
- Tiện ích: Vườn Nhật 6ha, công viên trung tâm 10,2ha, Vincom Mega Mall, trường Vinschool, bệnh viện Vinmec, hệ thống xe bus điện, an ninh đa lớp
- Thiết kế: 58 tòa chung cư cao từ 30-38 tầng, các phân khu: The Sapphire, The Metrolines (bao gồm The Miami, The Sakura, The Victoria), Imperia Smart City, Masteri West Heights, The Canopy Residences

Căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là một phong cách sống lý tưởng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0364615688 hoặc gặp Trường An Vinsmart.

Xem thêm

Liên hệ:

036 461 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,64 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
67,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐA

Đặng Trường An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vinhomes Smart City,3,64 tỷ bao phí 54m2, 2PN, 1WC,đầy đủ nội thất.Sẵn sổ.LH 0364615688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.