Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ the Victoria vinsmart 3PN, căn góc view thoáng và bể bơi 3115

Ngày đăng: 30/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ toà V1 dự án the Victoria Vinsmart.
Căn 3115 view thoáng
3pn+1
Giá cả thương lương cho khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

088 800 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,42 tỷ

3 PN
85.6 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
N

Ngo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ the Victoria vinsmart 3PN, căn góc view thoáng và bể bơi 3115 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.