Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư An Bình Plaza,nhỉnh 7 tỷ VND, 92.7m2, view đẹp, 2 ban công trục hoa hậu

Ngày đăng: 23/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư An Bình Plaza tọa lạc tại số 97 Trần Bình, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 92.7m2, thiết kế hiện đại với 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông Bắc, Đông Nam, phù hợp cho gia đình hoặc các nhà đầu tư.

- Giá bán: 7 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo.

Khu vực xung quanh

- Gần công viên Cầu Giấy.
- Siêu thị Winmart, Pico, Hà Đăng.
- Trường mầm non Lê Quý Đôn, Đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN.
- Các bệnh viện: Mắt Quốc Tế Việt - Nga, Thể Thao Việt Nam.

Thông tin thêm về dự án

- Dự án An Bình Plaza do Tập đoàn Galeximco đầu tư.
- Căn hộ có tiện ích như trung tâm thương mại, bể bơi ngoài trời, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng cao cấp.
- Thiết kế căn hộ với mật độ 16 căn/sàn, đảm bảo không gian sống thoải mái.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Liên hệ Nguyễn Huy Bắc qua số điện thoại 0858297886 (có zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

085 829 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
92.7 m²
75,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
An Bình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Huy Bắc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư An Bình Plaza,nhỉnh 7 tỷ VND, 92.7m2, view đẹp, 2 ban công trục hoa hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.