Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 72m2, 2 phòng ngủ - Vinhome Gardenia Hàm Nghi - Thủ tục chuyển giao nhanh gọn

Ngày đăng: 22/04/2025

6.1
Hình ảnh 1/6

* Thông tin căn hộ:

- Căn hộ tầng 31 tòa The Arcadia (A2). Diện tích sử dụng 72m2 cho 2 phòng ngủ+ 2 phòng tắm. Không gian tối ưu tốt- rộng rãi cho hộ gia đình từ 3-4 thành viên.

- Nội thất căn hộ nhận bàn giao đầy đủ gắn tường: Tủ bếp, bếp từ, điều hòa, sàn gỗ, kệ tủ, giường ngủ,...

- Thêm vào đó Vinhome Gardenia có khu tổ hợp và nội khu đầy đủ chức năng. Từ vườn, bể bơi, sân chơi thể thao và giải trí. Xứng trong top đầu chung cư khu vực.

- Vị trí phân khu có nhiều tuến đường như Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Đường sắt đô thị Nhổn – Ga Hà Nội,... giúp di chuyển qua lại khu vực nội- ngoại dô nhanh chóng thuận tiện.

- Giấy tờ căn hộ đầy đủ với sổ hồng chính chủ và biên lai thuế liên quan. Giúp thủ tục bàn giao nhanh chóng.

* Cam kết:

- Khách hàng được đến xem trực tiếp, ký kết hơp đồng với chủ căn hộ.

- Nhận được tư vấn chính xác, tận tình, hỗ trợ tư vấn về pháp lý và thủ tục trong suốt thời gian thuê nhà.

- Ưu đãi với khách hàng đặt cọc trước, khách là hộ gia đình nhiều thành viên.

- Ngoài ra, khách có nhu cầu hỗ trợ vay vốn mua nhà sẽ được bên em tư vấn và giới thiệu với các bên ngân hàng đối tác. Kèm hỗ trợ sử lý thủ tục nhanh gọn.

Liên hệ ngay zalo hoặc gọi điện trực tiếp Em Luân để được hỗ trợ tư vấn trực tiếp, hẹn lịch xem nhà 24/7.

Em Luân với kinh nhiệm tư vấn và môi giới 7 năm, chữ Tín đặt lên hàng đầu. Rất mong quý anh/ chị tin tưởng ủng hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 9m

Vị trí bản đồ

4,53 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
62,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 72m2, 2 phòng ngủ - Vinhome Gardenia Hàm Nghi - Thủ tục chuyển giao nhanh gọn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.