Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ chung cư cao cấp CT1 Sudico Sông Đà vị trí đắc địa tại Mỹ Đình. 0964824720

Ngày đăng: 21/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư cao cấp CT1 Sudico Sông Đà vị trí đắc địa tại Mỹ Đình
Diện tích: 114m
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
Ban công rộng, thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên
View trực diện Sân vận động Mỹ Đình lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng, năng động

Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, đầy đủ tiện ích nội ngoại khu: trường học, siêu thị, công viên, giao thông thuận tiện.

Liên hệ ngay: 0964824720 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

096 482 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
60,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thuỵ Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ chung cư cao cấp CT1 Sudico Sông Đà vị trí đắc địa tại Mỹ Đình. 0964824720 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.