Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 106m2, 3PN full đồ, view hồ tầng cao giá rẻ 11tỷx BP tại VH Skylake. Cam kết ko ảo

Ngày đăng: 24/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Minh Ngọc 0946 689593 chuyên dự án Vinhomes Skylake được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn Góc 3PN view hồ cực xịn giá tốt. Cam kết giá chuẩn không chào ảo làm mất thời gian của khách hàng. Căn hộ được thiết kế như sau:
+ Diện tích: 106m2 tim tường/ 98m2 thông thuỷ - thiết kế 3PN 2VS.
+ Vị trí tầng cao căn góc hai mặt thoáng, Ban công view trực diện hồ Skylake cực đẹp.
+ Thiết kế căn hộ cực kì hợp lý (không 1 góc chết).
+ Nội thất bàn giao full đồ đẹp, cao cấp, thiết kế hiện đại. - khách mua chỉ cần xách valy về ở.
+ Sổ đỏ lâu dài - Giao dịch ngay.
Giá thiện chí 11tỷ7.
LH: Em Minh Ngọc 0946 689 593 để được tư vấn và hỗ trợ đến khi nhận căn hộ.

+ Ngoài ra em Minh Ngọc chuyên dự án Vinhomes Sky Lake còn có quỹ căn chuyển nhượng, luôn cập nhật quỹ căn mới nhất với đa dạng diện tích và công năng, quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0946689593 để được gửi thông tin chi tiết từng căn.

Xem thêm

Liên hệ:

094 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
110,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KM

Khổng Mơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 106m2, 3PN full đồ, view hồ tầng cao giá rẻ 11tỷx BP tại VH Skylake. Cam kết ko ảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.