Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư the sun mễ trì 5,8 tỷ sở hữu căn 3pn view đẹpfull nội thấ trung tâm phố mễ trì

Ngày đăng: 18/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHUNG CƯ THE SUN MỄ TRÌ 5,8 TỶ SỞ HỮU CĂN 3PN VIEW ĐẸP FULL NỘI THẤT TRUNG TÂM PHỐ MỄ TRÌ

Xách vali về ở ngay Vị trí trung tâm Giao thông thuận lợi View triệu đô!
Diện tích: 74.2m² thiết kế thông minh: 2 phòng ngủ lớn + 1 ngủ nhỏ 2 WC
Nội thất xịn xò đầy đủ tiện nghi chỉ việc vào ở
Cửa Đông Bắc ban công Tây Nam, view thẳng The Manor The Garden xem được cả pháo hoa đêm Giao thừa!
Tòa nhà mật độ thấp, chỉ 7 căn/sàn 3 tầng hầm, 5 tầng thương mại, an ninh cao dân trí chuẩn

Vị trí vàng: Mặt phố Mễ Trì đối diện The Manor cách Phạm Hùng chỉ 150m, kết nối nhanh với Mỹ Đình, Trung Hòa, Keangnam

Pháp lý minh bạch yên tâm tuyệt đối:
Chuyển nhượng HĐMB đã nộp 95% còn lại 5% chưa nộp CĐT (sẽ trừ lại 116 triệu cho bên mua)
Đã đủ điều kiện cấp sổ, đang hoàn thiện các thủ tục cuối cùng khách mua an tâm 100%

Giá chào chỉ: 5,8 tỷ đã bao gồm toàn bộ giá trị căn hộ

Liên hệ: 0926.861.288 (Ngọc)
Căn hộ giữa lòng thành phố vị trí sinh lời không gian đáng sống nhanh tay để không lỡ duyên!

Xem thêm

Liên hệ:

092 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
74.2 m²
78,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MN

Mr Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư the sun mễ trì 5,8 tỷ sở hữu căn 3pn view đẹpfull nội thấ trung tâm phố mễ trì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.