Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp căn 1PN The Canopy - Vinhomes Smart, view bể bơi, giá 3.1 tỷ bao phí, có gia lộc

Ngày đăng: 23/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 43m², thiết kế 1 phòng ngủ, 1 WC, ban công thoáng, view hồ bơi cực đẹp.

Vị trí: Phân khu The Canopy cao cấp, trung tâm đại đô thị Vinhomes Smart City.

Tiện ích: 2 hầm để xe + 2 nhà để xe nổi, an ninh 24/7, công viên trung tâm, trường học, TTTM, gym, hồ bơi

Giá bán: 3.1 tỷ đã bao gồm toàn bộ chi phí.

Tiến độ thanh toán linh hoạt: chỉ cần đóng 50%, còn lại nhận nhà tháng 7/2025 thanh toán nốt.

Pháp lý minh bạch, sổ hồng lâu dài, sang tên nhanh.

Có thương lượng và gia lộc cho khách thiện chí.
Liên hệ: 0869.247.286 (Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

086 924 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN, 1 WC
43.4 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QV

Quốc Đại Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp căn 1PN The Canopy - Vinhomes Smart, view bể bơi, giá 3.1 tỷ bao phí, có gia lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.