Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán Duplex Masteri 127m2 | tại Vinhomes Smart City | full nội thất

Ngày đăng: 11/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chào bán Duplex Masteri 127m2 | tại Vinhomes Smart City | full nội thất.
---
Thông số căn hộ:
- Vị trí: Phân khu cao cấp Masteri West Height, tại Smart City.
- Diện tích: 127m2 thông thuỷ.
- Thiết kế: 03PN - 01 đa năng.
- Bàn giao: Full nội thất, chủ mang đi đồ diện từ dời và đồ cá nhân.
- Tiện ích: Cao cấp nhất vin smart hiện tại, bể bơi, phòng gym, thư viện, vui chơi trong và ngoài toà nhà.
- Pháp lí: Sổ hồng lâu dài đã có.
----
Giá bán: 11,8 tỷ (bao phí thuế).
Liên hệ: 0877.34.5555 Mr Long.

Xem thêm

Liên hệ:

087 734 ****

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

3 PN
127 m²
92,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Quốc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán Duplex Masteri 127m2 | tại Vinhomes Smart City | full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.