Tin đăng đã hết hạn.

2N2VS rẻ nhất thị trường Vinhomes Ocean Park giá chỉ 3 tỷ 23 sẵn sổ giao dịch

Ngày đăng: 03/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ:
Thuộc tòa S109 phân khu Sapphire KDT Vinhomes Ocean Park.
Diện tích 68,4m2 tim tường.
Sẵn sổ, full nội thất, giao dịch nhanh chóng.
LH: Nguyễn Lệ - 0358296200.

Xem thêm

Liên hệ:

035 829 ****

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

2 PN, 2 WC
68.4 m²
47,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 1 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
N

Nguyenle

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2N2VS rẻ nhất thị trường Vinhomes Ocean Park giá chỉ 3 tỷ 23 sẵn sổ giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.