Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn hộ 2PN + 2VS TC2 Canopy Smart City

Ngày đăng: 02/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp Vị trí đắc địa!
Vị trí: Tầng 3X, trục căn 06.
Hướng ban công: Tây Bắc đón ánh hoàng hôn tuyệt đẹp.
Diện tích: 61,9m2 Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống.
Giá thu về chỉ: 4,32 tỷ.
Tiến độ thanh toán linh hoạt: Đã vào 45%.
Dự kiến bàn giao: Tháng 7/2025.
Ưu điểm vượt trội:
Thiết kế hiện đại, không gian xanh, tiện ích đẳng cấp.
Nằm trong khu đô thị Smart City Hệ sinh thái thông minh.
Hệ thống trường học, bệnh viện, TTTM ngay cạnh.
Kết nối giao thông thuận tiện.
----------------------

Chúng tôi còn rất nhiều quỹ căn độc quyền 2PN:
2PN giá từ 3,7 tỷ.
Liên hệ ngay để sở hữu căn hộ hot nhất Smart City!
Hotline: 0989118787.

Xem thêm

Liên hệ:

098 911 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,32 tỷ

2 PN, 2 WC
61.9 m²
69,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VN

Vuong Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn hộ 2PN + 2VS TC2 Canopy Smart City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.