Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ cao cấp The Zei Lê Đức Thọ, Full nội thất, view triệu đô

Ngày đăng: 25/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ cao cấp The Zei Lê Đức Thọ, Full nội thất, view triệu đô.

Thông tin căn hộ:
Diện tích: 93m2.
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Full nội thất Chỉ việc dọn vào ở.
Hướng mát, view thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
Vị trí đắc địa:
Ngay ngã tư Lê Đức Thọ Hàm Nghi Nguyễn Hoàng.
Di chuyển thuận tiện đến Hồ Tùng Mậu, Phạm Hùng.
Cách bến xe Mỹ Đình chưa đến 1km, dễ dàng đi làm, đi học khu vực Cầu Giấy, Từ Liêm.
Tiện ích cao cấp:
Bể bơi 4 mùa tầng 4.
Trung tâm thương mại, vườn Nhật, khu vui chơi trẻ em.
Rạp chiếu phim, phòng gym, spa,
Tòa nhà bàn giao từ năm 2021, hệ thống an ninh chặt chẽ.
Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. (có thương lượng - miễn trung gian)163.

Xem thêm

Liên hệ:

094 907 ****

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
89,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ cao cấp The Zei Lê Đức Thọ, Full nội thất, view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.