Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ studio, 1 phòng ngủ Smart City giá 2.1 tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ Studio và 1 phòng ngủ + tại Smart City.

* Căn hộ Studio: Diện tích 28m2, 31m2.
- Tòa S101: Tầng 2x giá 2.1tỷ bao phí.
- Tòa S203: Tầng 1x giá 2.150tỷ bao phí.
- Tòa S302: Tầng 2x giá 2.1tỷ TV.
- Tòa S401: Tầng 1x giá 2.050tỷ TV.
- Tòa I4: Tầng 2x giá 2.070tỷ thu về.

Liên hệ: 0962299222 (zalo để được hỗ trợ tốt nhất).

Xem thêm

Liên hệ:

096 229 ****

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Trần Đức Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần chuyển nhượng căn hộ studio, 1 phòng ngủ Smart City giá 2.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.