Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2PN2WC rẻ nhất thị trường full đồ đẹp chỉ 3,06tỷ thu về Vinhomes Ocean Park tầng cao

Ngày đăng: 14/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2PN - 2WC tòa S1.06 tầng cao view thoáng hướng ĐB cực mát mẻ tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội.
+ DT: 69m2/63m2 thông thủy.
+ Nhà đã có đầy đủ nội thất. Ảnh chụp trực tiếp tại căn hộ.
+ Sẵn sổ giao dịch.
+ Giá chỉ: 3,060 tỷ thu về.
Liên hệ mua nhà eM Nhung 0966330363 để dc tư vấn và dẫn đi xem căn hộ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 633 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,06 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
48,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 1 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Phương Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2PN2WC rẻ nhất thị trường full đồ đẹp chỉ 3,06tỷ thu về Vinhomes Ocean Park tầng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.