Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh căn 62m2 tòa B Masteri full đồ nhà mới 100% Gía 5 tỷ. 0933929555

Ngày đăng: 13/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BQL tổng hợp quỹ căn hộ tại chuyển nhượng Masteri Homes West Heights giá tốt nhất thị trường.
Quý khách hàng liên hệ ngay hotline: 0933 929 555 để đặt lịch đi xem căn hộ.

Hỗ trợ toàn bộ các dịch vụ:
- Giá cam kết rẻ nhất thị trường.
- Tư vấn nhiệt tình chính xác nhất.
- Công ty có văn phòng ngay tại tòa D Masteri West Height nên xem nhà bất kể khi nào 24/7.
- Ký hợp đồng trực tiếp với chủ nhà.
- Khách mua được xem trực tiếp căn hộ, làm việc chính chủ.
- Hỗ trợ tư vấn về pháp lý và thủ tục trong suốt thời gian mua bán nhà.

Quỹ căn hộ Masteri West Heights (Vinhomes Smart city).
+ CH Studio (DT 28m | 33m): Giá bán 2,4 tỷ view nội khu, ban công ĐB - TN.
+ CH 1PN + (DT 41m | 46m): Giá 3,4 tỷ view nội khu, ban công ĐB - TN,
+ CH 2PN DT 54m: Giá 4,3 -4,5 tỷ View nội khu ban công TN,
+ CH 2PN DT 61m: Giá 4,9 - 5,1 tỷ View nội khu ban công Đông Nam.
+ CH 2PN + (DT 62m): Giá 5,3 - 5,4 tỷ view nội khu ban công ĐB - ĐN,
+ CH 3PN (DT 79m): Giá 6 tỷ -7,5 tỷ view hồ ban công ĐB - TB.
0933 929 555 LH xem nhà 24/7 em Được !

Xem thêm

Liên hệ:

093 392 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
80,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0933929555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh căn 62m2 tòa B Masteri full đồ nhà mới 100% Gía 5 tỷ. 0933929555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.